30 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่💕🎉🎊 รักษาสุขภาพให้แข็งแรง ขอให้ตัวเล็กคลอดง่ายค่าาา 🥰🥰

เช่นกันนะคะคุณแม่ 💓 ขอให้ตัวเล็กของคุณแม่คลอดง่าย 😇 แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะค้าา 💝☺ ขอบคุณมากค่าา 😘

ดีใจด้วยค้าบ ภรรยาผมก็ท้องแรก แต่ผมเห่อมากกว่าคนอุ้มท้องอีก5555

ดีใจด้วยนะคะ ชีวิตพ่อแม่ลูก ต้องมีความสุขมากๆแน่ๆ 😊💓

VIP Member

ยินดี​ด้วยนะคะ​ ยิ่งลูกดิ้น​ ยิ่งตื่นเต้น​มากกว่าคะแม่555​

ขอบคุณนะคะ ชีวิตต้องเปลี่ยนไปแน่ๆค่ะ 😍💓

ยินดีด้วยค่ะ อย่าลืมทานโฟลิคทุกวัน และรีบไปฝากครรภ์นะคะ

วันอาทิตย์นี้จะไปฝากครรภ์ค่ะ ทานโฟลิกเตรียมไว้แล้วค่าา 💓😘

ยินดี ด้วยนะคะ แม่ตรวจตอนประจำเดือนขาดกี่วันค่า

ประจำเดือนขาด 1 วันเจอเลยค่ะ ถ้านับจากวันไข่ตก ก็ 15 วันหลังไข่ตกค่ะ ที่ตรวจเจอ 😘💓

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 💓😊

ยินดีด้วยค่ะว่าที่คุณแม่มือใหม่

มาเรียนรู้ไปด้วยกันนะคะ บ้านนี้ก็คนแรกค่ะ แต่ใกล้คลอดแล้ว

Super Mum

ฝากครรภ์ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

วันอาทิตย์นี้จะไปคลินิกค่ะ 💝

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่