252 ตอบกลับ

1 ฟังเพลงที่ชอบ 2 หาอะไรอร่อยๆกิน 3 ถ้าไปหายเครียดก็ออกไปเดินสวนสาธารณะข้างนอกคะ (ถ้าเครียดจะนอนไม่หลับ)😅

Super Mum

ช้อปปิ้ง ออนไลน์ กดๆ เลือกสินค้าใส่ตะกร้าไว้ แต่ไม่ได้ซื้อนะคะ 😁😁 แค่แก้เครียด

ไม่ทำไรเลยค่ะ ไม่มีกะจิตกะใจ อารมณ์ไม่ดี ไม่มีอารมณ์ทำอะไรเลย ณ เพลานั้น

นับเงินในกระปุกค่ะ นับแบงนับเหริญ มีไม่มาก แต่พอได้นับก้อหายเครียดค่ะ

เป็นคนที่ไม่ค่อยมีเรื่องเครียด แต่เป็นคนชอบนอนค่ะ🤣🤣

เล่นเกม ฟังเพลง แล้วก็ด่าพาลสามีไห้รู้สึกดีขึ้นค่ะ

VIP Member

เล่นเกมค่ะ เกมส์เลี้ยงแมวคลายเครียดดีค่ะ

3ค่ะ นอนพักไปเรื่อยเปื่อย แต่ไม่หลับนะคะ

1กับ3แล้วก็ขออยู่คนเดียวเงียบๆสักพักค่ะ

ฟังเพลงแล้วร้องตามดังๆคลายเครียดดีค่ะ