47 ตอบกลับ

ถ้าตอดจะมีอาการยังไงคะแม่ๆ บ้านนี้ 18+2 ยังไม่รู้สึกเลย รู้แค่ว่าท้องร้องครวญครางไรประมาณนี้ค่ะ

รู้สึกเหมือนมีอะไรดุ๊กดิ๊ก​ในท้อง​ค่ะ

ยุที่ท้องหนารึบางคะหนาก็าจจะรุสึกช้าหน่อยบ้านนี้ท้อง2เป็นคนท้องหนารุสึกลุกดิ้นตอน20วีคคะ

ของเรา 19 วีค แค่แอบตอด ตอนดึกๆ รู้ตัวตอนปวดปัสสาวะเข้าห้องน้ำ ไม่ดิ้นสักที

บ้านนี้ตอดตอน 22 จะ 23 วีคแล้วค่ะ เป็นเรื่องปกติหากแม่หนังท้องหนาค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกรู้สึกตอดเบาๆตอน24wเองคะเริ่มรู้สึกตอดชัดตอน26wคะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้น20คะ แล้วแต่ความหนาของหน้าท้องแต่ละคนคะ ปกติคะ

บ้านนี้ดิ้นตอน 20 w+ เห็นเขาบอกว่าท้องแรกจะดิ้นช้านะคะ

ใช่ค่ะ แต่ตอนนี้ออกน้องแล้วน้องดิ้นแรงมากค่ะตอนนี้555

18 สัปดาห์ ก้ตอดแล้วจรา ตอดเก่งมาก ดึกๆยิ่งตอดหนัก

บ้านนี้จะเฉพาะตอนกลางวันกลางคืนเป้นส่วนน้อย 18+1

18 วีค ยังไม่รู้สึกอะไรเหมือนกันค่ะคุณแม่😑😑