17วิก สาวซ์ใปจะเห้นเพสใหม่ค่ะ

17วิก สาวซ์ใปจะเห้นเพสใหม่ค่ะ

24 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

วีค** อัลตราซาวด์** เห็น** เพศ** ไหมคะ** เขียนแบบนี้นะคะ

อ่านเพิ่มเติม
4y ago

แหะๆ เราพิมพ์ซาวย่อแบบนี้เองอะ เขิลเลย

VIP Member

เห้นค่ะ แต่ยังใม่ชัดมาก แนะนำ 20 วีคน่าจะชัดเจนกว่านี้ค่ะ

VIP Member

วีค ซาวน์ เห็น เพศ ถ้าน้องไม่หนีบขาไว้ อาจจะเห็นเพศคะ

อ่านเพิ่มเติม
VIP Member

เห็นค่ะ แต่อยู่ที่น้องด้วยนะค่ะจะอยู่ที่ท่าไหน

VIP Member

17 วีค ซาวไปจะเห็นเพศไหมคะ เขียนแบบนี้จ้ะ

ภาษาสก๊อยมากเลยค่ะ บ่งบอกตัวตนคุณแม่ได้ดี

ของเรา12วีคหมอนัดชาวแล้วก็สามารถรู้เพสเลยค่ะ

VIP Member

จะสอนภาษาลูกยังไงหรอคะคิดว่า

4y ago

5555

VIP Member

เหนค่ะ แต่ก็อยุ่ที่ท่าของน้องด้วยค่ะ

อาจจะเห็นค่ะ แม่พิมพ์ให้ถูกๆหน่อยนะ