46 ตอบกลับ

บ้านนี้ 17w3d ก้อพึ่งรุ้สึกว่าน้องตอดๆเบาๆค่ะ คิดว่าเร่วไปเหมื่อนกันแต่พอลองถามแม่ๆบ้านอื้น คือปกติ่ค่ะ ☺️

ปกติ​ค่ะ​บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่​15วีคค่ะจนตอนนี้​ก็​26วีค1วันแล้วค่ะดิ้นแรงสุดๆเลยล่ะ

ของเรา 8 เดือนยังไม่ถีบเลยค่ะ ตอดอย่างเดียว สงสัยนอนทั้งวัน

บ้านนี้18วีกแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเลยคะ😅 สงสัยพุงหนาเกิน

ไม่เร็วไปค่ะ ของเรารู้สึกกระตุกตั้งแต่3เดือนกว่าค่ะ

Super Mum

ไม่ไวค่ะ ปกติ บ้านนี้ผนังท้องบาง 16-17 ดิ้นแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้19w4dยังไม่สึกว่าตอดเลยค่ะเงียบมาก555

16 week เริ่มดิ้นแล้วค่า บ้านนี้คุณหมอบอกมา

บ้านนี้เริ่มรู้สึกแล้วค่ะ ตอนนี้ 15+5 W ค่ะ

ปกติค้า บ้านนี้เริ่มตอดเริ่มโก่งตอน 15 w