344 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ 16 week แล้ว ยังไม่รู้สึกว่าลูกตอดเท่าไหร่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้16+5วีคยังไม่ตอดและยังไม่ได้ซาวเหมือนกัน เครียดมากเลยค่ะ

ท้อง3แล้วนะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะท้องก็ยังไม่ออกเลยหรือเป็นเพราะท้องเเรกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง4แล้วค่ะยังไม่รู้สึกเหมือนกัน 16วีค วันนี้เลยค่ะ

บางทีอาจจะตอดแต่เราไมทันสังเกต เคยมีตอดแปปนึงดูไม่ทันจ้า

16wเหมือนกันค่ะ ลูกก็ยังไม่ตอดเลยค่ะ ท้องแรกด้วยหรือเปล่าคะ

ตอนนี้หนู18วีคแล้วคะ สงสัยหน้าท้องหน้า ลูกยังไม่ตอดเลยจ้า

ทำใมอายุครรภ์เยอะขึ้นแล้วไอเยอะคะมีอันตรายกับลูกมั้ยคะ

เราเริ่มรู้สึกแล้วตอนนี้ได้15+6 เหมือนปลาว่ายน้ำในท้องเลย

บ้านนี้16วิ1วัน เริ่มรู้สึกแล้วน่ะ บ้านนี้ท้องที่2แล้วค่ะ