28 ตอบกลับ

6 มีนาค่ะ เงียบมากก พี่ๆที่ทำงานคลอดไปก่อนเกือบหมดแล้วว

เร่งเลยแม่

14มีนาเป็นเหมือนกันค่ะ เดินแทบไม่ไหวแล้วเจ็บจิมิมากเลย

เปนเหมือนกันเลยค่ะ

15มีนาค่ะ​ เจ็บเหมือนกันเลยค่ะ​ อยากจะแตกแล้วค่ะ

12 มีนาค่ะ ท้องแข็ง ชม.ละ4-5 ครั้ง เริ่มปวดหลังละคร้า

อยากคลอดแร้ว

14. มีนา มีเจ็บจิมิบ้างแค่นั้นเอง อยากแตกแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่ได้เลยบ้านนี้

บ้านนี้นอนได้ยุจ้า

เจ่บจิมิ ร่าวถึงก้นเหมือนกันค่ะ

16มีนาเป็นอาการเหมือนกันเลยค่ะ😌

วันเดียวกันค่ะ มีอาการเหมือนกัน

อยากเเตกแล้ววลุ้นกันจ้า

10​ มีนา​ คะ​ อาการเงียอยุ่เลย