34 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องป่องมากค่ะ ป่องตั้งแต่ตรวจเจอเลย 😂😂

VIP Member

12วีคของเรายังไม่ออกจ้า ท้องจะออกตอนเข้า6เดือน😊

อายุครรภ์​เท่ากันค่ะ​ บ้านนี้ป่องชัดเจนเลยค่ะ

เล็ก​เหมือน​กัน​ค่ะ... ไม่​เหมือน​คนท้องเลย

ของเราเล็กกว่านี้คะ แทบไม่รุ้เลยว่าท้อง

บ้านนี้ 13w มีแต่ท้องแม่ล้วนๆ (หมอแอบแซว) 😆

VIP Member

12วีค บ้านนี้ยังไม่ออกค่ะ 24วีคท้องออกจ้า

3 เดือนท้องเท่านี้ใหญ่มากค่ะ ไม่เล็กเลย

ของบ้านนี้เล็กเหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ

12 week 3.วันค่ะ ไม่ออกเหมือนกัน ออกแต่พุง