17 ตอบกลับ

บ้านนี้นัดผ่า14/12/66ค่ะตอนนี้37+1ค่ะไม่มีอาการท้องแข็งแต่มีอาการปวดเอวแบบสุดๆพลิกตัวตอนนอนลั่นตลอดเลยค่ะน้องตอนนี้น้ำหนัก3,300ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 36+3 คุณแม่เลือกผ่าคลอด ป้าหมอนัดผ่า 2/12/66 ครับ แต่หน่วงจิมิมาก แอบกลัวว่าจะมาก่อนกำหนดผ่าเหมือนกันค่ะ

เช่นกันนะคะแม่✌️😍👨‍👩‍👧

VIP Member

บ้านนี้ 37+4 กำหนด 9/12 ท้องแข็ง ปวดเอว ปวดหลัง ปวดจิมิ ปวดท้องนิดๆค่ะ แอบกลัวจะย้ายทีมเหมือนกันค่ะ😁😁

กำหนด12/12เหมือนกันเลย บ้านนี้ปวดหน่วงท้อง ปวดจิมิ ปวดหลังมาก อยากแตกแล้ว

สู้ๆคะแม่❤️

วันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ของเรายังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

12/12เหมือนกันค่ะน้ำหนักเท่าไหร่แล้วคะ บ้านนี้2500เองค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่มีอ่การอะไรค่ะ เงียบมากก555

VIP Member

วันเดียวกันเลยคะแม่ ปวดหลัง ปวดเอว ปวดจิมิ มากคะ

กำหนดคลอดสิ้นเดือนนี้แทนแล้วคะ หมอบอกรกเริ่มแก่

36+5 นัดผ่าวันที่ 7 ธ.ค ค่ะ ท้องแข็งบ่อย ปวดหลังสุดๆ