10 ตอบกลับ

VIP Member

อย่าพึ่งไปว่าเขาเลยคะ เขาโพสตั้งแต่6เดือนที่แล้ว พึ่งมีคนไปคอมเม้น โพสมันเลยดันขึ้นมา

กำหนดคลอด29มี.ค.63 ค่ะ ท้องสองใส่ชุดคลุมท้องวันแรกเลยค่ะ

10วีค จะคลอด มีค63 พิมผิดป่ะค่ะ เรา32วีค คลอด3มีค63

10w ไม่น่าจะมีนานะคะ ของเรา13w ยังกรกฎาคมเลยค่ะ

10w คลอดเดือนมีนา?? แม่พิมพ์ผิดป่ะคะ

13wกว่าๆ ท้องยังไม่ออกเลยจ้า ท้องแรก

ตอนท้องแรก เรา6เดือนถึงท้องออกคะ ตอนนี้ท้อง2 ออกตั้งแต่2เดือนแรกยื่นละ

VIP Member

ตอน10วีคเรทท้องยังไใ่ออกค่า

VIP Member

เรา22wยังคลอดพ.ค 10w มีนานี่งงเลย

คุณแม่พฤษภาคม วันที่เท่าไหร่ค่ะ

VIP Member

งงค่ะ 10วีค ทำไมคลอด มีนาค่ะ

มีนาเหมือนกันค่ะ