7356 ตอบกลับ

น้องแพร น้องแพรว น้องพราว เจ้าแฝด 1เดือน18วันค่ะ

👼🏻💗💗💗หลงรักกกกก

VIP Member

เมล่อน : บอกว่าอย่ากริ๊ดเสียงดังไง ถ้าเสียงดังอีกทีเราตีจริงๆด้วยนะ!!! เลม่อน : ก็ได้ๆ มาดีกันนะ นะ น้าาา ^^ #Lemonymelony.twins

น่ารักมากค่ะ

ขอนอกเรื่องนะคะ แม่บ้านไหนมีผ้าอ้อม เสื้อผ้าเด็กแรกเกิดผู้หญิงที่น้องใส่ไม่ได้แล้วบ้างคะ ขอรับบริจาคได้ไหมคะพอดีแม่ตกงานหลายเดือนแล้ว ไม่มีเงิซื้อจริงๆคะ อยากหาเตรียมไว้ค่ะไม่มีไม่เป็นรัยนะคะอย่าด่าแม่ก็พอ🙏 ชีวิตแต่ละคนไม่เหมือนกัน เวลาสุดไม่มีสักบาทก็สุดจริงๆค่ะ. 😥

คนนี้ชอบเล่นกล้องที่สุดนางแบบตัวน้อยของบ้าน

น้องวาเซียค่ะ ไม่มีรูปทะเล้นค่ะ คลอดวันที่15ค่ะ ยังไม่ได้อุ้มลูกเลยค่ะ 😓😓😓 น้องสำลักน้ำค่ำ หายใจเองไม่ได้ค่ะ

ขอให้น้องปลอดภัยนะค่ะ

VIP Member

😂

ทะเล้นจริงๆตัวเล็ก🤣🤣

ที่มาของคำว่า "เบะปากมองบน"

สุดยอดโตขึ้นคงแสบน่าดูเลยค่ะ😁😁😁

ลูกชายนะคะ อย่าเข้าใจผิด โพสท่าเก่งงงงง 555 ลูกทรอย 1 เดือนครึ่ง

ลูกสาวผมครับ กำลังอ้อนเลยชื่อน้องการ์ตูนน่ารักมั้ยครับเพื่อนๆเป็นพ่อมือใหม่ครับทำไม่เป็นเลยสักอย่างแต่เพื่อลูกต้องทำไห้ได้ทุกอย่างครับอิอิ ไกล้ได้อุ้มแล้วดีใจที่สุดเลย😍😍😭ครับ

หายากนะคะที่พ่อจะโพสในนี้😊

VIP Member

ตากลมแก้มบ่องและคอมีเหนียง🍼🍼น้ำมนต์เองคะ 2m23d #วัยรุ่นขวดน้ำนม🍼🍼

วันนี้หนูหัวเราะเก่ง ขำอะไรบอกเเม่ด้วยนะค่ะลูกสาวแม่ น้องอั่งเปาคนสวยของแม่

พรรษา งัยจะคัยล่ะ