กินเผ็ด

แม่ๆเชื่อเรื่องกินเผ็ดแล้วลูกจะหัวล้านมั้ยค่ะ?

37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่เชื่อค่ะ รู้ว่ากินเผ็ดแล้วแสบท้อง เป็นกรดไหลย้อน ทรมานมากค่ะ

นอกจากจะไม่เชื่อแล้ว ยังมองว่าเป็นเรื่องไร้สาระเลยแหละ

ไม่เกี่ยวค่ะลูกคนแรกกินเผ็ดมากออกมาผมดกดำเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็กินเผ็ดนะคะ...น้องออกมาผมดกค่ะไม่ล้าน

ไม่เชื่อค่ะ ไร้สาระ มันเป็นเรื่องของกรรมพันธ์

VIP Member

เราว่าไม่เกี่ยวเราชอบเผ็ดลุกออกมาผมเต็มเลย

Post reply image

ไม่เกี่ยวคะ หัวล้านอยู่ที่กรรมพันธุ์นะคะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะ กินเผ็ดมาจะทำให้แสบท้อง

บ้านนี้ชอบกินเผ็ดน้องออกมาผมดกดำมาก

น่าจะไม่เกี่ยวนะคะ อยู่ที่กรรมพันธ์^^