🔊เล่นง่ายได้แต้ม!! แจกฟรี 50 คะแนน

🦊 อย่าเลื่อนผ่าน 📌 เพราะคุณอาจได้รับ 50 คะแนน ไว้แลกของฟรีให้ลูก เพียงแค่ทำตามกติกานี้ค่ะ 1. เข้าไปที่ฟีเจอร์ มีเดีย ในแอปพลิเคชั่น 2. เลือกดูคลิป 🍎"10 เมนูอาหารเช้าคนท้อง ไม่อ้วน แถมมีประโยชน์ ได้สารอาหารครบ บำรุงครรภ์"🍎 3. แคปเจอร์เมนูที่คุณชอบ เมนูใดก็ได้ แคปกี่เมนูก็ได้ 4. ใส่ภาพลงในคอมเมนต์ใต้โพสต์นี้ แล้วนอนรอ ลุ้นรับ คนละ 50 คะแนน แจก 5 รางวัลกันเลยจ้า! หมดเขตร่วมสนุก 13 ก.ค. 2563 นะคะ 09/07/2020

🔊เล่นง่ายได้แต้ม!! แจกฟรี 50 คะแนน
97 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ชอบผสมซีเรียลลูกเกดกับธัญพืช เติมกล้วย กินกับนมสดบ้าง นมช็อคโกแลตบ้าง นมถั่วเหลืองบ้าง นมอัลมอนด์บ้าง เคี้ยวเพลินดีคะ

Post reply image

เวลาเร่งรีบ หรือว่าง ๆ คิดอะไรไม่ออก ก็ทำเมนูนี้กินค่ะ ขนมปังใส่ไข่ดาวราดซอสมะเขือเทศ คนในบ้านชอบ ลูกชายชอบค่ะ

ชอบแพนเค้กราดน้ำผึ้งค่ะ หอม หวาน ละมุน ทานง่าย ทานได้บ่อยๆไม่มีเบื่อ เป็นเมนูที่ชอบทานประจำอยู่แล้วด้วยค่ะ

VIP Member

ประกาศรายชื่อผู้โชคดี 5 ท่าน รับแต้มฟรี 50 คะแนน 1. Moolynn TiwakornSomjai 2. Kawaeii Kanok 3. จังส์ ลี่ 4. Jutharat 5. Cinta Mesra ยินดีกับทุกท่านด้วยนะคะ

อ่านเพิ่มเติม
4y ago

ขอบคุณคร้าา

Super Mum

ซีเรียลใส่โยเกิร์ตค่ะ ทำง่าย อร่อย มีประโยชน์ เพราะเบบี้บ้านนี้ชอบปลุกแต่เช้า หิวเก่ง 😂

เมนูนี้ก็ชอบค่ะ คุณสามีชอบทำให้ทานประจำ เพราะแม่เป็นคนชอบทานเต้าหู้ไข่จ้า

ชอบมาก กินตอนเช้า ติดมาก ได้ประโยชน์เยอะด้วย หอมอ่อนๆกินแล้วรู้สึกผ่อนคลาย

ช่วยในการขับถ่าย แถมอากาศร้อนๆ แบบนี้ ทานแบบแช่เย็น สดชื่นสุดๆ ไปเลยค่ะ 😋

เมนูกระเพราไก่ไข่ดาว ทำง่ายมีประโยคต่อร่างกายค่ะ ส่วนตัวชอบทานมากค่ะ

ชอบกินตอนเช้าๆ ซดน้ำร้อนๆทำให้มีแรงทำงาน และลูกดิ้นดีแสดงว่าชอบค่ะ