แตกล้ะจ้า 39+4

หมอนัดนอน รพ.วันที่13กค. แต่อีเเม่เจ้บ12 กค. เวลา07:00 รอดูอาการที่บ้านจนถึง09:00แล้วจึงไปหาหมอ พอไปก็เข้าห้องรอคลอด 10:30ตรวจปากมดลูก1เซน แต่หมอให้นอนรอเลยเพราะเช้าเด๋ยวก็ต้องมาฉีดยาเร่งคลอดอีก สรุปนอนค้างเลย เราก็นอน พอ14:00 ตรวจปากมดลูกเปิด2เซน เราก็ปวดทนได้ ก็นอนกินขนมเล่นโทรศัพท์ตามภาษา 20:00มาตรวจใหม่เปิดเท่าเดิม ก็นอนจน ตี2เริ่มปวดหนักแต่ก็ยังไหว มาตรวจปากมดลูกเปิด3เซน พอตี4เราปวดจนไม่ไหวตัวสั่นพูดไม่รู้เรื่องแล้วอ้ะ ให้แฟนไปตามหมอเพราะกลัวปวดจนช้อค เปิด5เซน เค้าให้เข้าห้องคลอดขึ้นขาหยังเราก้นอนเจ้บมีลมเบ่งออกมาตอน8เซนเค้าไม่ให้เบ่งให้อั้นไว้เด๋ยวมดลูกบวมต้องผ่า อีเเม่ไม่สนใจจ้า แล้วก้คลอดออกมาตอนตี5:56 น้องตัวเล็ก นน.2490 แต่แข็งแรง

แตกล้ะจ้า 39+4
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า

VIP Member

VIP Member

ดีใจด้วยจ้า

ยินดีด้วยคะ