179 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอด8กุมภา​ ยังไม่ได้ซื้อเลยจ้า คนโตไม่ให้ซื้อ​ รอใกล้คลอดเค้าบอกค่อยไปซื้อจ้า​

8ก.พ ค่ะพึ่งซื้อเตียงกับชุดแค่ประมาณ1โหล แอบแม่ย่าซื้อค่ะเพราะที่บ้านเขาถือแต่แม่ไม่ถือ😂

นี่ก็เดือนกุมภาพันธ์​ เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ​ เงินหมดไปเยอะเลย​ แต่ของก็ยังได้ไม่ครบ​

29ก.พ.ใกล้ครบแล้ว ตอนแรกคุณพ่อตามใจอยู่ดีๆ บอกให้หยุดซื้อเฉยยย ค่อยซื้ออีกทีใกล้คลอด

บ้านนี้6กุมภา ยังไม่เตรียมอะไรเลยรอซื้อมกราทีเดี่ยว ผู้ใหญ่ถือกันบ้านนี้ท่อง2แล้ว

กพ เหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ แต่ได้ของมาจากพี่ๆที่เค้าให้มาบ้างแล้วค่ะ

บ้านนี้26 ก.พ ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ อยากทยอยซื้อเหมือนกัน แต่บ้านแฟนห้ามค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เตรียมครบหมดแล้วค่ะ #เหลือแต่ของใช้ซื้อเดือนมกราค่ะ กำหนดคลอด 18 กพ 63 ค้ะ

มีแต่โดเรมอน.. นาารักจัง

ยังไม่เตรียมเลยค่ะ บ้านนี้ถือมากๆค่ะ สามีก็ถือค่ะ แม่นี่อยากช้อปใจจะขาดแล้ว 😆

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ว่าจะเริ่มไปหาซื้อสิ้นเดือนนี้เดี๋ยวจะเดิรไม่ไหวก่อน