2 ตอบกลับ

สาเหตุที่ไม่กินเพราะอะไรเหรอคะ เอาจริงๆ แล้วมันก็ส่งผลทั้งเราและลูกนะ ที่หมอให้กินเพราะลูกจะดึงแคลเซียมจากเราไป ทำให้แคลเซียมลดลง แล้วถ้าไม่เติมเข้าไป ลูกจะไม่พอใช้ ส่วนแคลเซียมในตัวเราก็ลดลง พยายามฝืนกินหน่อยเน้อะ ถ้าห่วงลูกจริงๆ แค่นิดเดียวเอง

สาเหตุที่ไม่กินเพราะ กินยาก ต้องเตี้ยวก่อนกลืน555 เเม่บ้านนี้กินเเล้วรสชาติเฝื่อนๆอะคะ🤣🤣🤣 เเต่จะพยายามกินนะคะ ขอบคุณค่ะ

ถ้ากินนมได้วันละ 2 กล่องให้งดกินยาค่ะ หมอพึ่งบอกเรา เรากินทั้งนมทั้งยามาตั้งนาน แคลเซียมเกินตะคริวกินขาแทบทุกวัน

คะๆ จะกินนมเอา