6 ตอบกลับ

เราก็เป็นคะ แต่หมอแจ้งให้นอนมาก เดินเฉพาะเข้าห้องน้ำ เป็นอาทิตย์ๆ เลย และฉีดยา ห้ามเครียดเลย และจะผ่านไปได้คะ god bless u 😍( ต้องหาหมอน่ะคะ)

น้องยังอยู่ค่ะหัวใจเต้นดีอยู่ หมอบอกว่าเลือดเข้มๆสีน้ำตาลล้างหน้าเด็ก หมอบอกให้นอนพัก2สองๆม่ให้ทำไรเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ของเราเป็นสีน้ำตาล 2 หยดตอน 5 w หมอบอกเลือดล้างหน้าเด็กค่ะหรือเกิดจากการฝั่งตัวอ่อนค่ะ

หาหมอรึยังคะแม่ ต้องหาหมอนะคะ

หาหมอแล้วค่ะน้องยังอยู่หัวใจเต้นดีอยู่ค่ะ ที่ไหลสีน้ำตาลเข้มออกมาเป็นเลทอดล้างหน้าเด็ก

รูปหัวใจเต้นคะ

ไปหาหมอนะคะ

ค่ะมาถึงหมอแล้วค่ะรอตรวจค่ะ