24 ตอบกลับ

สวัสดีค่ะ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะคะ คิดถึงจังเลยค่ะ สบายดีไหมคะ ขอตัวก่อนนะคะ ไว้เจอกันใหม่ค่ะ 😁😁😁😁😁😁

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ ค่ะ (ใช้แอปนี้ละปวดหัวมากค่ะ ใช้คะ/ค่ะสลับกันไปหมด อ่านละมันหงุดหงิดหน่อยๆนะคะ)

สวัสดีค่ะ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะคะ คิดถึงจังเลยค่ะ สบายดีไหมค่ะ ขอตัวก่อนนะคะ ไว้เจอกันใหม่ค่ะ

สวัสดี ค่ะ ไม่เจอกันนานเลยนะ คะ คิดถึงจังเลย ค่ะ สบายดีไหม คะ ขอตัวก่อนนะ คะ ไว้เจอกันใหม่ ค่ะ

สวัสดีค่ะ ไม่เจอกันนานเลยนะคะ คิดถึงจังเลยค่ะ สบายดีไหมคะ ขอตัวก่อนนะคะ ไว้เจอกันใหม่ค่ะ

VIP Member

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ ค่ะ โอเคนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ 😁😁😁😁

Super Mum

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ และ ค่ะ ....ค่ะแอด

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ ค่ะ🎉

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ ค่ะ

VIP Member

ค่ะ คะ ค่ะ คะ คะ ค่ะ