41 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อดทนเพื่อตัวเล็กนะคะเพราะเขาคือสิ่งที่ดีที่สุด ท้องเหมือนกันค่ะสถานการณ์ไม่ต่างกันเลยเจอหน้าพ่อน้องตอนท้องได้7เดือนครั้งเดียวตอนนี้เขาก็หายไปอีกแล้ว ตั้งใจว่าจะไม่ใส่ชื่อพ่อตอนคลอด ✌️✌️😄😄

สู้ๆนะค่ะ เราก็โดนทิ้งตอนท้องได้หกเดือนกว่า เจ็บมาก และทำใจยากมากค่ะแฟนนอกใจเหมือนกัน คิดถึงลูกเยอะๆนะค่ะ ตอนนี้เราก็แปดเดือนกว่าแล้ว เวลาจะทำให้เราดีขึ้นค่ะ ลูกจะเป็นกำลังใจให้เราดีที่สุดค่ะ

สู้ ๆ นะคะ บ้านนี้แฟนยังอยู่แต่เค้าก็ไม่ได้ว่างมาดูแล ต้องดูแลตัวเอง ไปหาหมอคนเดียวเหมือนกันค่ะ อดทนเข้มแข็งได้ทุกวันนี้ก็เพราะลูกแค่นั้นเลย

สู้ๆนะคะ แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน ต้องสู้กับอะไรมากมายเพียงลำพัง แต่ลูกคือกำลังใจที่สำคัญที่สุด จะทำทุกอย่างเพื่อเขาให้ดีที่สุด

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ผ่านจุดนั้นมาแล้วค่ะ ตอนนี้น้อง1เดือนกับ7วัน เห็นหน้าลูกแล้วรู้เลยค่ะว่าท้อไม่ได้ ต้องสู้เพื่อลูก

สู้นะคะ...เราเข้าใจความรู้สึกแม่...รออีกหน่อยตัวน้อยจะบอกแม่จร้านู๋รักแม่..แล้วแม่จะลืมทุอย่างเลยแหละคะ

บ้านนี้ก็ซิงเกิ้ลมัมค่ะจะ7เดือนแล้วกำหนดคลอดธันวานี้นับวันรอทุกวันเลย สู้ๆนะคะ🥰✌🏻

สู้ สู้นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ลูกคือสิ่งสำคัญที่สุดค่ะ อย่าเครียด❤️❤️❤️✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻

สู้ๆนะคะ หลังคลอดถึงจะเหนื่อยแค่ไหนแต่มีความสุขมากกว่าคะ อดทนนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ ความสุขที่แท้จริงกำลังจะมา😊😊😊