42 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ค่ะดีออก บางคนไม่แพ้เลย แต่เราแพ้หนักมากจะ20wแล้วยังไม่หายเลย

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะ แค่ฉี่บ่อย กับหิวมากกว่าปรกติแค่นั้นเอง

ไม่แปลกค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ตอนนี้5เดือนกว่าแล้ว กินเก่งงมาก 😆😆

ไม่แปลกคะดีแล้ว อย่าอยากแพ้เลยคะบ้านนี้แพ้ถึง6เดือน ทรมาณมาก

VIP Member

ฮอโมนยังไม่เปลี่ยนมั้งค่ะแม่ ถ้าไม่แพ้จะดีมากเลย😊

ปกติจ้าเราก็ไม่แพ้ แต่แค่เบื่อข้าวอยากกินแต่เส้น

VIP Member

ใม่แปลกค่ะ บางคนก้แพ้ช่วงใกล้คลอดบางคนใม่แพ้เลย

ดีมากเลยค่ะ มันทรมานมากนะคะอาการพะอืดพะอมเนี่ย

ไม่แปลกค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลย ตอนนี้21w3d ค่ะ

VIP Member

ไม่แปลกค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ยันคลอดจ้า