9 ตอบกลับ

ยินด้วยคะแม่ น้องน้ำหนักเท่าไหร่ค่ะ บ้านนี้อาการแบบนี้เลยพรุ่งนี้ว่าจะไปขอตรวจภายในดูหน่อยเหมือนกันค่ะ

กำหนด28/12 ค่ะ ยังเงียบอยู่เลยอีกแค่2วันจะครบกำหนดแล้ว แม่อยากคลอดเต็มที่แล้วววว

TapFluencer

กำหนดคลอด 28 ธันวาเหมือนกันเลยค่ะ แต่ทางนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะ มีเจ็บเตือนเฉยๆ

เรา39+5ไม่เจ็บท้องเหมือนกันค่ะมีมูกขาวขุ่นออกมาต้องไปร.พไมค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ 39+3 มีมูกขาวขุ่นออกมาคล้ายๆตกขาวแต่น้อยมากๆ บางครั้งก็มีน้ำใสๆไหลออกมาติดกางเกงนิดๆ ไม่มีอาการเจ็บท้องใดๆ ท้องแรกด้วยค่ะ เลยไม่แน่ใจต้องไป รพ. รึเปล่า

บ้านนี้39+2แล้วค้ะ กำหนดคลอด30ธันวา ไม่มีวี่แววเจ็บท้องเรยค้ะ

คลอดง่ายจัง ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้40+1แล้วยังไม่คลอดเลยค่ะ

ไม่เจ็บอะไรเลยหรอคะ ท้องเท่าไหร่คะ

ง่ายจังแม่ บ้านนี้เจ็บปางตาย😂

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ