6 ตอบกลับ

ไปโรงพยาบาลมาแล้วค่ะ แต่ไม่ตรวจเลือด ตรวจแต่ปัสสาวะอย่างเดียวค่ะ เพราะไม่รู้ว่าตรวจเลือดได้ด้วย

แบบนี้ต้องไปขอตรวจเลือดแล้วค่ะ

ได้ค่ะ เดี๋ยวจะลองไปตรวจเลือดที่โรงพยาบาลดูน่ะค่ะ ขอบคุณมากน่ะค่ะสำหรับคำแนะนำ

VIP Member

ไปโรงพยาบาลเลยค่ะแม่ ตรวจเลือดได้ผลชัวร์ ๆ แน่นอน หมอตำแยบอกไม่ได้หรอกค่ะ

ไปโรงพยาบาลเจาะเลือดตรวจเลยค่ะ ถ้าท้องก็รีบฝากครรภ์ ตรวจคัดกรองดาวเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ขึ้นขีดเดียวจ้า คนก็ทักเยอะว่าท้องจ้ะ น่าท้องออกจ้า

ใช่ค่ะเหมือนเราเปะเลย

ไป รพ. ไปเจาะเลือดดูนะคะชัวร์สุดค่ะ