สอบถามเเม่ๆ หน่อย

ไม่ทราบว่ามันให้เราสะสมเเต้มคะเเนนอะไรหราค้ะ #ขอบคุณค้ะ !!

สอบถามเเม่ๆ หน่อย
20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คะแนนสะสมสำหรับแลกของรางวัลในแอฟค่ะ

4y ago

แต่ช่วงนี้ ของแลกจะใช้แต้มเยอะหน่อยนะคะ แลกรางวัลแล้วรอรับของค่ะ แต่ถ้าแบบล็อตตาลี่ คะแนนน้อยแต่ไม่ได้ทุกคนนะคะ เป็นแบบสุ่มค่ะ

สะสมเอาไว้แลกของรางวัลในแอปค่ะ

4y ago

ขอบคุณนะค้ะ เเล้วมีค่าใช้จ่ายรึเปล่าค้ะ

เพื่อแลกของรางวัลต่าง ๆ ค่ะ

สะสมไว้แลกของรางวัลในแอพค่ะ

Post reply image
4y ago

เป็นเหมือนกันเลยค้ะ สาเหตุเกิดจากอะไรก็ไม่รู้

VIP Member

เอาไปแลกของรางวัลได้ค่ะแม่

VIP Member

ไว้แลกรางวัลและส่วนลดค่ะ

4y ago

ออค้ะๆ เเล้วมีค่าใช่จ่ายไหมค้ะ !!

VIP Member

เอาไว้ใช้แลกของรางวัลค่ะ

Post reply image
4y ago

ค้ะ ขอบคุณนะ เเล้วไม่ทราบว่าเวลาเราจะเเลกของในเเอพนี้ มันมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างค้ะ

เอาไปแลกของรางวัลในแอป

VIP Member

ใช้แลกของรางวัลคร่า

VIP Member

แลกของรางวัลในแอปค่ะ