27 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้เคยท้องลมปลายปี62 ต้องขูดมดลูกและพักฟื้น3เดือนถึงปล่อยใหม่ได้ค่ะ ตอนนั้นเสียใจมากค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าดีว่าน้องอยู่แล้วไม่สมบูรณ์ เลยมีกำลังใจและเริ่มใหม่ค่ะ ตอนนี้ท้องได้30weeksแล้วค่ะ

สู้ๆนะคะ ดูแลตัวเองให้แข็งแรง เดี๋ยวก็เริ่มใหม่ได้ค่ะ

สู้ๆคะแม่ ธรรมชาติคัดสรรค์ ทางนี้ท้องแรกเคยท้องลม...ท้อง2มาแฝด ... นี่กำลังท้อง 3 9วีคกว่าล่ะคะ ... คุณแม่รักษาสุขภาพให้แข็งแรงก่อนนะคะแล้วเริ่มใหม่

เป็นเหมือนกันค่ะ เเต่เว้นเดือนสองเดือนก้อท้องไหม่ ตอนนี้ได้14วีคเเล้ว ดูเเลสุขภาพเดี่ยวมาไหม่ค่ะ สู้ๆค่ะ

อาการเป็นไงหรอค่ะ ตอนนี้กังวลเหมือนกันเพราะอายุครรภ์4เดือน กว่าแล้ว หมอยังคลำน้องไม่เจอ รอซาวด์เดือน หน้า

ออๆจ้า

สู้ๆค่ะเอาใหม่นะคะ ระหว่างนี้คุณแม่ก็ต้องดูแลตัวเองดีๆ น้องต้องกลับมาแน่นอนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ แต่อย่าสิ้นหวังขอให้ได้น้องมาเกิดไว้ๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะเอาใหม่เดี๋ยวเค้าก็มาเองคะ✌️✌️✌️✌️

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะ เป็น​กำลัง​ใจ​ให้ค่ะ