468 ตอบกลับ

หู้ยยย ดีใจด้วยค้าเเข้งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะค้า💓💓

ของเราแฝด 2 ตอนนี้ 13 สัปดาห์ค่ะ ยินดีด้วยนะคะแม่ ^^

ของเราก็แฝด แต่แฝดสอง ตอนนี้15วีคแย้ววว ❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะ ไปทำท่าไหนได้แฝดสาม อยากได้มั่ง5555

VIP Member

แข็งแรง ปลอดภัย ทั้งแม่และลูกนะคะ ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ ท้องครั้งเดียวคุ้มเลยคะ ☺️☺️

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้ได้แฝด2คะได้ช/ญคะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ ขอให้น้องและคุณแม่แข็งแรงๆนะค่ะ