10 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรกที่ฝาก ครั้งที่2 ตอน 17 w ดูความสมบูรณ์ ครั้งที่3 นัดซาวด์ ตอน38 วีค ไม่ได้ซาวด์เพราะคลอดตอน 37+6 ค่ะ

รัฐ ใช้สิทธิ์ อะไรค่ะ ถ้าสิทธิ์จ่ายเองซาวตั้งเเต่ครั้งเเรก ถ้าสิทธิ์บัตรทองเเล้วเเต่หมอเขาจะซาวให้ค่ะ

บ้านนี้ซาวน์ดตั้งแต่ 6 วีคค่ะเพราะเคยมีภาวะแท้งคุกคามครั้งนี้หมอรีบซาวน์ดรีบให้กินยากันแท้งเลยค่ะ

บ้านนี้รพ.รัฐ แต่จ่ายเงินเองนะคะไม่มีสิทธิ ได้ซาวตั้งแต่ครั้งแรกค่ะเพื่อหาอายุครรภ์ค่ะ

มีสิทธิ์บัตรทองค่ะ...แต่เคยมีประวัติแท้งมา2ท้องหมอำม่ซาวเลย

บัตรทอง ซาวครั้งแรกที่ฝากท้อง 24 วีค อีกที 30 วีคค่ะ ฟรี

บ้านนี้ซาวครั้งแรกที่ไปฝากเลยคะ

บ้านนี้ไปครั้งแรกก็ได้ซาวเลยค่ะ

VIP Member

ซาวด์ทุกครั้งที่นัดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้25วิค