325 ตอบกลับ

หลังอาหารเช้าค่ะอันนี้หมอบอกครั้งละ1เม้ดจ้า

แม่บ้านนี้กินหลังอาหารเที่ยงจร้าวันล่ะ1เม็ด

หลังอาหารเช้า ห่างจากนม / แคลเซียม 1- 2 ชม. ค่ะ☺️

ถ้าทานอาหารและนมต้องหลังอย่างน้อย1ชั่วโมง

หลังอาหารเช้า 15 นาที คะ กินห่างนม 2 ชั่วโมงคะ

วันละ1 เม็ด หลังอาหารเช้า หรือ ก่อนนอน ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทานก่อนนอนจ้า ไม่มีผลข้างเคียงเลย

บ้านนี้กินก่อนนอนจ้า เพราะกินแร้วง่วงมาก

บ้านนี้กินก่อนนอนค่ะ กินตอนเช้าเวียนหัว

VIP Member

หลังอาหารเช้าจ้ะ ส่วนเเคลเซียมกินก่อนนอน

จ้าาา