325 ตอบกลับ

หมอบอกกินเช้าหรือเย็นก็ได้หลังอาหารวันละ1เม็ดจ้า

กินตอนท้องว่างก็ได้ค่ะช่วงเช้าตอนนี้ท้อง4แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้กินหลังอาหารกลางวัน ตอนเช้ากินแคลเซียม​

หลังอาหาร​เช้าค่ะแคลเซียม​ทานหลังอาหารเย็นค่ะ

หลังอาหารเช้าหรือเย็นก็ได้ค่ะ ตามที่สะดวกเลย😊

ทานหลังอาหารเช้าค่ะ แต่ห้ามทานพร้อมยาแคลเซียม

หลังอาหารเช้าทันทีค่ะ ของเราหมอเขียนมาแแบบนี้

บ้านนี้หมอให้กินหลังอาหารเย็นครึ่งชั่วโมงค้า

ทานก่อนนอนค่ะ ให้ทานแยก กับแคลเซียม และโฟลิก

ช่วงเช้ากินแคลเซียม ช่วงบ่ายกินไตรเฟอร์ฯ ค่ะ