14 ตอบกลับ

เราแรกๆคนก้อทักว่า ผญ.ตลอด เพราะหน้าเราไม่มีสิว พอซาวด์ตอน18wจู๋พุ่งเลย บางทีความเชื่อกับความเป็นจริงแย้งกันอยู่

เหมือนกันเลยค่ะแม่ คนทักว่าได้ผู้หญิง บอกแม่สวย ไปซาวมาจู๋นี่เป็นแท่งเลย😂

บ้านนี้36+1ยังไม่รู้เพศเลยค่ะหนีบเก่งเช่นกัน กะว่าไปรอลุ้นตอนคลอดเลยทีเดียว😅เพราะของแม่ซื้อผสมๆกันพร้อมหมดแล้ว

บ้านนี้หนีบไว้ จน32วีค สรุปผู้ชายค่ะ ส่วนมากหนีบๆจะผู้ชายนะคะ แม่แฟนก็เดาไว้แต่แรกก็ถูกค่ะ🤣

บ้านนี้ก็หนีบตลอด ซาวด์รอบที่3 ถึงจะยอมอ่าขาให้ดูค่ะ น้องเป็นผู้ชาย สู้ๆค่ะแม่ รอลุ้นต่อไป

ของดิชั้นเห็นตั้งแต่3เดือนเลยค่าา ว่าเป็นผู้หญิง เพราะอ้าขาให้ดูแบบชัดเจนเลยค่ะ🤣🤣

งง มากค่ะแม่ ของเรา ตอน 20w หมอออกเอกสาร ระบุ เพศลูกมาเลยค่ะ ทางคุณแม่ไม่ได้มาเหรอค่ะ

ถ้าน้องหนีบไม่ให้ดู หมอก็ไม่สามารถออกเอกสารระบุเพศได้ค่ะแม่ นอกจากจะตรวจ Nifty ที่จะรู้เพศเลย

เหมือนกันเลยคะแม่ ไปซาวด์มา 3รอบแล้ว หมอบอกแอบเก่งมาก หมอเลยบอกว่าน่าจะผู้หญิง

บ้านนี้แอบเก่งเหมือนกันค่ะกว่าจะรู้ปาไป8เดือน สรุปได้ลูกสาวจ้าาา💖🤣

เป็นเหมือนกันค่ะน้องหนีบไว้ไม่ให้เห็น ลุ้นอยู่ค่ะว่าเพศหญิงหรือชาย

ซาวรอบไหนก็หนีบตลอด ตอนแรกนึกว่าจะได้ลูกสาว สรุปได้ลูกชายค่ะ 5555

VIP Member

เราหนีบตลอดหมอเดาว่าหญิง มาเห็นตอน36วีคค่ะว่าผู้ชาย