40 ตอบกลับ

คนข้างบ้านก็โบราณฮิ เถียงหมอ เวลาเป็นไข้นี่ รักษาเองรึป่าวค่ะ555+

VIP Member

เชื่อหมอค่ะ​ เราท้องแรกท้องแหลม​ทุกคนทักว่าผช.​ได้ลูกสาวค่ะ

เหมือนกันค่ะ ที่บ้านก้อว่าได้ชายเพราะท้องแหลม เชื่อหมอดีสุด

เชื่อหมอเถอะค่ะลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกถึงเพศลูกเลยค่ะ

เชื่อหมอเถอะค่ะ ไม่เกี่ยวกับท้องสูง ท้องแหลมหรอกค่ะ

ของเราทักเป็นสิบคน ว่าญ. ป่าวเลยปิกาจูมาแทน 😁อิอิ

หมอเค้าเเหวกท้องดูนะคะ เชื่อหมอเถอะค่ะหมอเรียนมา

ชาวเเม่นกว่าคะน้องบ้านนี้ก็อ้าขาเห็นกลีบเลย

เราท้องแหลม สูง น้องชอบดิ้นขวา ซาวได้หญิง

หมอน่าจะเชื่อถือได้กว่าข้างบ้านนะคะ 😁