11 ตอบกลับ

VIP Member

6 วีคค่ะ ถุงดำๆ ใหญ่ๆ คือถุงตั้งครรภ์ ถุงเล็กๆ ข้างในคือถุงไข่แดง ที่คุณหมอขีดเส้นประไว้คือตัวอ่อน ได้ยินเสียงหัวใจแล้วนะคะ

อาจยังเล็กอยู่ค่ะ

ฝากครั้งแรกตอน9w เจอเป็นแบบนี้เลยค่ะ

ของเราเหมือนมีถุงตั้งครรภ์2ถุงเลย

หมอไม่ได้บอกอะไรเลยค่ะตอนซาวน์ เพื่อนที่เป็นพยาบาลบอกอีกทีค่ะว่าเห็นเหมือน2ถุงเลย เราเลยสงสัยมีคนเห็นเหมือนเราไหม

7วิหมอยังไม่เจอน้องเลยคะกังวลมาก

ตอนฝากครรภ์ 6w ค่ะ 😁✌

ตอน 6w 6d ค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ คุณแม่ ช่วงนี้บำรุงและพักผ่อนเยอะๆค่ะ ✌🏻✌🏻

ตอน 6w3d ค่ะ

หวังว่าจะเป็นรูปเป็นร่างนะค่า ❤️

6w6dค่ะ 😊

ชัดแจ๋วเลย ของเรารอนัดซาวด์อีก 2 วีค่ะ

7week 1Day

6w6d

7วีคแล้วคะในรูปตอนไปฝากท้องคะ