31 ตอบกลับ

เจอน้องตอน7วีคค่ะ​น้องตัวเล้กเท่าเม็ดข้าวสารตอนนี้ก็8วีค3วันแล้ว

ดีจังคะแม่บ้านนี้ยังไม่เจอน้องเลย แอบกังวน เพราหมอบอกอาจจะท้องลม

ซาวส์ตอน4weekกว่าๆค่ะเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะรออีกทีวันที่3เม.ย

ซาวด์น้องตอน 6 weeks คะเจอถุง เจอตัวน้องและหัวใจเต้นแล้วคะ

บ้านนี้ฝากคลีนิคจ้า ซาวเจอน้องครั้งแรกตอน4W+5

ซาวด์ตอน 8week ค่ะ ห็นหัวใจแล้ว 27 เมษา นี้ หมอนัด

7 week คะ ไม่แพ้ท้องเลยคะ ทุกอย่างปกติดี😀

7วีคจร้าเห็นหัวใจแล้วค่ะแต่ตัวยังเล็กยุ

ซาวช่องคลอดค่ะ ตอน 7 วีค เห็นตัวอ่อนแล้วค่ะ

9weekจ้า. เพิ่งไปหาหมอ ตอนเย็นที่ผ่านมา

บ้านนี้8วีคคะ คุณ​หมอนัดซาววันที่23เมษา