408 ตอบกลับ

หน้าไปทางพ่อมากกว่าแต่พ่อกับแม่หน้าคล้ายกันมาก มีแต่คนทักว่าเป็นพี่น้องกัน 3คนพี่น้อง555 รอคนที่2เกิดมาลุ้นกันว่าจะหน้าเหมือนใคร😅

หน้าเหมือนพ่อ เกิดวันออกพรรษาเหมือนพ่อ เกิดเดือนเดียวกับพ่อ เกิดปีนักษัตรเดียวกับพ่อ สรุปแม่อุ้มท้องมา ไม่มีไรเหมือนแม่เลย🤣🤣

คนแรกผู้ชาย หน้าเหมือนแม่ค่ะ คนที่ 2 ก็ผู้ชายเหมือนพ่อค่ะ ส่วนคนที่ 3 เป็นผู้หญิงค่ะ กำลังได้ 28 วิคค่ะ รอลุ้นว่าจะเหมือนใครน้า

ว้าววววว.สู้ๆไปด้วยกันนะ แม่นะ อิอิ

VIP Member

คลอดวันแรกถึง1เดือนหน้าเหมือนแม่ พอผ่าน1เดือนแค่นั้นแหละหน้าลูกเปลื่ยนไปเหมือนพ่อหมดเลย

พ่อจร้าลูกสาวพ่อๆๆเลยเหมือนทุกอย่างทั้งหน้าตาและนิสัยเหมือนยันเส้นผมพ่อๆๆเลย

สำเนาถูกต้องพ่อเลยค่ะทุกอย่าง ทั้งหน้า ตา กรุ๊ปเลือด ท่านอน แม้กระทั่งตดดัง😬😬

เหมือนพ่อทั้งสองสาวเลย แต่คนเล็กในครรภ์น่าจะเหมือนแม่นะเพราะเป็นผู้ชายอิอิ

คนแรกได้ลูกชายหน้าเหมือนพ่อ แต่คนที่สองได้ลูกสาวรอลุ้นว่าจะเหมือนใครจ้า

ถ้าลูกทำหน้านิ่งๆจะเหมือนเรา แต่ถ้าคุยหารือทำหน้าทะเล้นจะเหมือนพ่อเค้า

VIP Member

คนแรกนี่หน้าเหมือนพ่อ คนที่สองยังไม่ออกมาเลยจ้าา รอลุ้นอยู่เหมือนกัน