14 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลดพรุ่งนี้แล้วแต่น้องยังไม่มีท่าทีที่จะคลอดเลย ต้องรออีกนานไหมนะ

VIP Member

บ้านนี้ยังเงียบยุเลยค่ะพรุ่งนี้ก็ครบกำหนดคลอดแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ไม่มีวี่แววเลย ปากมดลูกก็ไม่เปิด อยากเจอแล้ว

ขอถามคุณแม่หน่อยคะ ตรวจปากมดลูกหรือยังคะ /ปากมดลูกเปิดหรือยังคะ

เรา38+2เปิด1เซนยังเงียบๆอยู่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ บ้านนี้กำหนด6 ส.ค เห็นบ้านอื่นเข่แตกกันเเล้ว

อายุครรถ์เท่ากันเลย. บ้านนี้ก้อไร้วี่แววค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รอเหมือนกันค่ะ ลูกสาวคนเก่งของแม่

สู้ๆจ้ะคุนแม่เด่วก้อได้เจอหน้าแร้ว♥️

รออีกหน่อยนะ บ้านนี้38แตกแล้วจร้า

อยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ38+1😅