Sabina แท้ 100.- เสื้อชั้นในให้นม ซาบีน่ามือสอง สภาพดีมาก เสื้อชั้นในปั๊มนม

ไซส์ D32/70 สีเนื้อ มีโครง ไม่เบี้ยว ไม่เสริมฟองน้ำ มี 2 ตัว ส่งต่อตัวละ 100.- ของแท้ซื้อจากช้อป (ซื้อมา 2 ตัว เกือบ 1,200.-) สภาพดีมาก ไม่เคยซักเครื่อง ซักมืออย่างเดียวค่ะ รูปเพิ่มเติมในคอมเม้นท์ หรือแอดไลน์ bcera ✳️ - เสื้อชั้นในสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ (Maternity) - แบบมีโครง ฟูลคัพ สายบ่าปรับได้ เปิดเต้าให้นมบุตรได้ - Composition : 85% polyamide 15% Elastane ...สีสันของสินค้าอาจจะแตกต่างจากรูป ขึ้นอยู่กับแสงและเงาในการถ่ายภาพ...

Sabina แท้ 100.- เสื้อชั้นในให้นม ซาบีน่ามือสอง สภาพดีมาก เสื้อชั้นในปั๊มนม
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ตัวละ 100.- (รูปเบลอเพราะแอปลดความละเอียด) ต้องการรูปชัดๆ หรือข้อมูลเพิ่มเติม แอดไลน์ bcera

Post reply image
2y ago

ยังค่ะ

VIP Member

สภาพดีมากๆ ขายต่อตัวละ 100 ของดีมีแบรนด์ ไม่ยืดไม่ย้วยไม่เบี้ยว ซักมือทุกครั้งค่ะ

VIP Member

ตัวละ 100 เด้อออออ ยังมีอยู่นะคะ

VIP Member

รูปเพิ่มเติม แอดไลน์ bcera

Post reply image
VIP Member

ส่งต่อค่ะ line bcera

VIP Member

ยังอยู่นะคะ

VIP Member

ขายถูกๆค่ะ

VIP Member

ยังอยู่ค่ะ

VIP Member