8 ตอบกลับ

VIP Member

ซาวด์ที่คลีนิกก็ได้ค่ะ เราก็เคยกังวนกับเรื่องแบบนี้ค่ะ ตอนแรกยังไม่เจออะไรเลยนอนแอดมิทที่รพ.3คืนค่ะ จนเจอถุงการตั้งครรภ์ พอเจอถุงก็ต้องรอว่าจะมีตัวมั้ย พอเจอตัวก็รออีกว่าน้องมีหัวใจรึป่าวหัวใจเต้นรึป่าว 😊😊😊

ไปซาวคลีนิกได้ค่ะ เราก็เพิ่งไปซาวตอน16วีคค่ะ กังวลลูกไม่ค่อยตอดเลยลอวซาวดูว่าน้องโตแค่ไหนค่ะ 28พ.ย นี้โรงบาลก็นัดซาวอีกค่ะ ตื่นเต้นคราวที่แล้วไม่ให้ดูเพศ

ขอบคุณทุกๆคำตอบนะคะตอนนี้ได้ซาวด์เเล้วค่ะน้องเป็นผู้หญิงเเข็งเเรงปกติดีน้ำหนักเกินเกณฑ์เเล้วค่ะ

สามารถไปอัลตราซาวนด์ที่คลีนิคได้เลยค่ะแม่เพื่อความสบายใจของเรา

ขอบคุณมากนะคะ

เพื่อความสบายใจไปซาวด์ดูเถอะค่ะ

ไปซาวเลยค่ะเพื่อความสบายใจ

เพื่อความสะบายใจไปคลีนิก

ไปซาวด์ที่คลีนิคได้ค่ะ