มีแม่บ้านไหนกินตัวนี้บ้าง

ให้ความรู้สึกเหมือนกินน้ำเต้าหู้ไม่ใส่น้ำตาล ไม่มีกลิ่นถั่วเหลืองด้วยเหมือนน้ำเปล่าอ่ะ

มีแม่บ้านไหนกินตัวนี้บ้าง
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เรากินโทฟุซังสูตรไม่มีน้ำตาลค่ะ คุณหมอแนะนำ ถ้ายี่ห้ออื่นจะผสมนมผง

สีชมพู แคลเซียมเยอะกว่าจ้า ตอนท้องกินสีชมพู ตอนนี้เราคลอดแล้วค่ะ

5y ago

เดี๋ยวว่าจะลองสลับดูจ้ะ

กินครั้งเดียวก็ไม่ซื้อกินอีกเพราะว่ามันไม่อร่อย

กินอยู่ค่ะ แต่ชอบวีซอยมากกว่า อันนี้มันใส่นมผงด้วย

5y ago

มีค่ะ ตามที่วงเลยค่ะ

บ้านนี้พึ่งลองกินมะกี่นี้. อ้วกค่ะกินไม่ได้

5y ago

55555แพ้ใช่ไหมคะ

VIP Member

บ้าน​นี้​กินแล้ว​อ้วกไม่กล้า​กินอีกเลยคะ

เราก็ทานค่ะ สลับกับนมค่ะ ลูกขาวจั้ววววว

มีส่วนผสมของนมผงอยู่ตามที่วงไว้ค่ะ

Post reply image

กินอยู่คะ ไม่หวาน กลัวเป็นเบาหวานคะ

กินค่ะ กินก่อนนอน หรือเวลาหิวค่ะ