11 ตอบกลับ

ลองใช้แนปปี้ฮิปโปและบีแพนเทนดูค่ะ ทาแก้ผดพื่น ตามข้อพับได้ค่ะ

ถ้าเป็นเยอะต้องพาไปหาหมอนะค่ะ เพื่อน้องเป็นโรคผิวหนัง

ค่ะ เด็กเล็กเป็นอะไรทีน่ากลัวไปหมด เพราะน้องยังพูดไม่ได้ร้องไห้อย่างเดียว ต้องพาไปหาหมอนะค่ะ

ภาพอาจจะไม่ชัดน่ะค่ะเดียวรอน้องหลับแม่จะถ่ายลงใหม่

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ตลอดเลย ไม่ว่าจะผดหรือะผื่นหายค่ะ

ทาเลยค่ะ ทาได้ทั้งตัว ปลอดภัยไม่อันตราย น้องที่บ้านตรงแก้มบ่อย เป็นผื่นน้ำนม

ประมานนี้ค่ะแม่มัเปือยๆลอกๆด้วย

น้องแพ้อะไรหรือป่าวคะแม่

ซื้อพีแพนเทนมาใช้ตอนนร้ให้ดีแล้วค่ะแม่😁

VIP Member

หาหมอคะเพื่อความแน่ใจ

VIP Member

หาหมอค่ะ☺

พรุ่งนี้จะพาน้องไปน่ะค่ะไม่ไหวสงสานน้อง

พอน้องไปหาหมอค่ะแม่

อะเครค่ะแม่

Super Mum

เป็นเยอะขนาดนี้ แม่ลองพาน้องไปหาหมอดีกว่าไหมคะ

เครค่ะแม่ๆเดียวพรุ่งนี้เช้าจะพาน้องไปกลัวมาก