11 ตอบกลับ

ของเราเป็นน้ำใสๆ เหนียวๆ ออกมาทุกตอนกลางคืนเลย เป็นติดกันมา3-4วันแบบนี้ใกล้คลอดหรือยังคะ ตอนนี้ 37+1

36+5 มีออกมาเหมือนกันค่ะเมื่อเช้าเลยมีท้องแข็งบ้าง อยากรู้เหมือนกันใกล้คลอดยัง

ของเราออกมาเมื่อ 9 วันก่อน ต่อมาเจ็บเตือน ตอนนี้แตกเรียบร้อยค่ะ

คลอดแล้วแบ่งกันชมนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณแม่

ของเรา36+5แล้วอยากจะออกแล้วหมอบอกถ้าเจ็บท้องก็ไปห้องคลอดเลย

ทัองก็แข็งบ่อยมากๆๆวันนี้เราว่าจะไปหาหมอแล้วไม่ไหว

มาวันนี้ไม่แข็งบ่อยเหมื่อนเมื่อวานเลยคะ😁พรุ้งนี้หมดนัดกระตุ่นปากมดลูกแล้ว😁

ออกเหมือนกันคะตอน37วีคตอนนี้38แล้วยังไม่คลอดเลยคะ

เหมือนเป็นตกขาวเลยค่ะ 37wเป็นเหมือนกัน

ถ้ามีมูกปนเลือดไปหาหมอได้เลยนะคะ

37แล้วอยากคลอดแล้วเหมื

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่