5 ตอบกลับ

ส่วนใหญ่หมอจะแนะนำให้เจะช่วงอายุครรภ์16-20วีคค่ะแม่มีอายุ30ขึ้นไปควรเจาะค่ะเพราะมีความเสี่ยงสูงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากภูมิพลค่ะ ไม่ได้เจาะเพราะอายุครรภ์เยอะมากแล้วค่ะตอนไปฝาก แต่หมอบอกน้องแข็งแรงสมบูรณ์ค่ะ

ขอถามเรื่องคลอดหน่อยค้ะ คลอดเองห้องรวมประมานเท่าไรค้ะ

VIP Member

อ้อค่ะ พอดีวันนั้นเข้าใจผิดว่าเคาส่งไปเจาะที่จิงเคาแค่ซาวดูปริมานน้ำคร่ำค้ะขอบคุนทุกคนค่ะ

VIP Member

ค่าใช้จ่ายประมาณนี้ค่ะ บ้านนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะกำหนดเดือนหน้า

เหมือนกันค้ะบ้านนี้จ่ายเองหมด

อายุครรภ์เกินแล้วนะแม่ บ้านนี้ตรวจตอน 18W