ผ้าอ้อมที่แม่เลือก

🌨ใครๆก็บอกว่า เบบี๋ผิวบอบบางมาก จึงต้องการการปกป้องมากเป็นพิเศษ ตอนน้องนะดายังเล็ก แม่ก็ใช้ MamyPoko Super Premium Organic แบบเทปไม่เเพ้เลยค่ะ พอน้องนะดาโตขึ้นแม่ก็เปลี่ยนมาใช้แบบกางเกง ก็ยังไม่เปลี่ยนใจ ยังเลือกใช้ตัวนี้ เพราะนุ่มอ่อนโยนต่อผิวเป็นพิเศษ ผลิตจาก Organic Cotton หรือ ปุยฝ้ายธรรมชาติ ดีต่อผิวของลูกน้อยที่สุด น้องนะดาผิวเเพ้ง่ายก็ใช้ได้หมดปัญหาผดผื่นผ้าอ้อมที่เเม่กังวลไปเลยค่ะ แม่ก็ยังคอนเฟิร์มว่า มามี่โพโค ดีต่อสุขภาพผิวของลูกรักจริงๆค่ะ .... ใครอยากได้ตุ๊กตาโพโคจังสุดน่ารักเหมือนกับน้องนะดา ง่ายๆ เเค่พลิกดูในห่อมองหาสติกเกอร์หรือคูปองที่มีโลโก้ MamyPoko #แอดไลน์ @mamypokoth แล้วนำรหัสด้านล่างเข้าไปกรอกในช่อง”สะสมแต้ม”(ใครยังไม่เป็นสมาชิก กดสมัครสมาชิกก่อน) #เพื่อสะสมเเต้มเเลกของรางวัล #รางวัลสุดคิ้วท์มากมาย #อย่างตุ๊กตาโพโคตัวนี้ได้เลยค่ะ 👌

ผ้าอ้อมที่แม่เลือก
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ที่บ้านก็ใช้ค่า