25 ตอบกลับ

ไม่มีแพ้คะ ท้อง3แล้ว และกินเก่งมาก กินทุกอย่าง เกิดมาไม่เคยกินต้มอึ่ง วันก่อนร้องให้หนักมากอยากกิน แฟนก็ร้องให้ไปด้วยเพราะมันกลัวอึ่ง สุดท้ายอดกิน ล่าสุดโทรหาแม่ที่นครพนม อยากกินหมา ย่างหอมๆข้าวเหนียวร้อนๆ โทษนะคะคือแต่ก่อนบ้านเราเขานิยมกิน ตอนนั้นเรายังเด็กจำได้ว่าเคยโดนตาโกหกว่าเป็นเนื้อหมู มันอร่อยมาก อย่าว่าเราใจดำเด้อทุกคน😁😁😁

นี่ก็ไม่แพ้ใดๆ เลยค่ะ 10w แล้ว โชคดีมาก ปกติมาก ยังคิดอยู่ว่าตัวเองท้องรึป่าว พอไปซาวด์เห็นน้องชัดๆ เออ ก็ท้องนิ 555 แต่ไม่แพ้อะไรเลย กะแฟนก็ปกติ ไม่ได้พิศวาสอะไรเขาเป็นพิเศษเลย แต่จะหิวบ่อยเท่านั้นเองค่ะ

เป็นค่ะท้องไม่เคยรู้ตัวด้วยค่ะบนาดท้องที่3นะค่ะไม่มีอาการเลยตรวจดูสิ5เดือนละแถมไม้รู้สึกว่าน้องดิ้นน้องตอดเลยค่ะตอนนี้คลอดน้องแล้วร่างกายแข็งแรงดีค่ะพัฒนากาณ์ดีมากเลยค่ะ

คนไม่แพ้ท้องเลยถือว่าโชคดีมากนะคะบ้านนี้แพ้หนักมากเลยทรมานมากตื่นเช้ามึนหัวอ้วกเช้าเย้นบางครั้งเคยอ้วกจนเป็นริ่มเลือดออกมาก็มี😅🤣

VIP Member

บ้านนี้เเพ้นานมากเลยค่ะ เเพ้ตั้งเเต่5wตอนนี้36+4แล้วยังเเพ้อยุ่เลย เหม็นสามีมากอ้ะไรที่มีกลิ่นหน่อยไม่ได้เลยจะอ้วกอยุ่ตลอด😭

ตอนนี้ท้องเข้า7เดือนแล้วค่ะ ไม่แพ้เลยกินอร่อยมาก แต่เหม็นกลิ่นตัวสามีมาก มาหายใจไกล้ๆยังเหม็นและรำคาญมากค่ะ5555555

VIP Member

อิจฉาค่า 555555 บ้านนี้แพ้หนักมาก แถมเหม็นสามีมาก ลำไยนางมาก เหม็นยันแมวที่เลี้ยงทั้งๆที่ปกตินอนกอดแมวทุกวัน

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ จนไม่รุ้ว่าตัวเองท้อง ตอนนี้34+6วีคแล้ว เริ่มปวดหน่วงๆเวลาเดินด้วยค่ะ😅

ไม่แพ้ค่ะ บ้านนี้เป็นเหมือนกันเวลาสามีทำงานมีเหงื่อออกชอบดมคอนางมาก รักแร้นางเราก็ดม5555

555+ ไม่จิตหรอกคร้า แต่บ้านนี้คือเหม็นสามีมาก จะอาบน้ำ ฉีดน้ำหอม ก็เหม็น จนสามีบ่น 555^^