16 ตอบกลับ

แม่ใช้ค่ะ ใช้ตั้งแต่แรกเกิด จนตอนนี้น้อง 6 เดือนแล้วค่ะ ผ่านมาทั้งเทปทั้งกางเกง Mamypoko Organic แพ็คสีทอง ขอบเอว ขอบยา นุ่มมาก ตัวนี้เลิฟมาก

VIP Member

ลูกเป้นเด็กแพ้ง่ายค่ะ แม่ใช้ตัวนี้แล้วหลงรักมาก มามี่โพโค แพ็คสีทอง นุ่มกว่าผิวเด็กไปอี๊ก

เตรียมคลอดซื้อมามี่โพโค ออแกร์นิกไว้แล้วค่ะ เลือกเพราะเว้าตรงสะดือและนุ่ม 555555

Super Mum

บ้านนี้ก็ใช้เหมือนกันค่ะ ใช้ดีมากค่ะ

เปลี่ยนไปใช้แบบอื่นไม่ได้เลยค่ะ🤣

Super Mum

ใช้ดีค่ะ ตอนคลอดก็ใช้เหมือนกัน