9 ตอบกลับ

ปกติ คบกันกับแฟน สไตน์เพื่อนกัน ไม่ค่อยตาม ใครไปไหน บอกกันหมด ตลอดเวลา แต่มีช่วงท้องดขเาเดือนที่6นี่ น้อยใจเก่งมากค่ะ บ่อยมากด้วย ทะงๆที่เขาก็ไม่ได้เปลี่ยนไป แต่เราเอาแต่ใจตัวเองมากขึ้น ทั้งๆที่ก่อนนี้ ไม่มีนิสัยแบบนี้เลย เวลาโกรธก็โกรธมาก เป็นฟืนเป็นไฟ แฟน ทำได้แค่ ค้าบ ค้าบบ ค้าบบ เราต้อง ทำใจ ด้วยค่ะ ยิ้มเยอะๆ มีความสุขเยอะๆ

ปกติก้อไม่ค่อยตามยุ่แล้วคะ แต่จะมีตอนช่วงท้องนี่แหละ คืออยากให้เค้าเอาใจเราบ้าง บางทีแค่นอนด้วยกัน อยากให้เค้ากอดบ้าง แค่นั้นเองคะ ยังไงอดทนเพื่อลูกต่อไปคะ สู้ สู้

หลักๆเลยคือเรื่องฮอโมนส์คะ แม่ท้องเป็นเกือบทุกบ้าน แต่บ้านนี้ดีหน่อยคะ ไม่ค่อยขี้เเงเท่าไหร่ คงเพราะส่วนมากจะเป็นคุณพ่อที่อ้อนเรามากกว่าคะ เลยไม่ค่อยน้อยใจ แม่ก้อย่าคิดมากนะคะ 😊😊

ขอบคุนมากๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ ขี้น้อยใจตั้งแต่ไตรมาสแรก นี่ไตรมาสที่2แล้ว ยังใม่หายเลยค้ะ ขี้น้อยใจกว่าเดิมอีก แค่สามีพูดเสียงดังใส่กว่าปกติ แม่ก้อร้องแล้ว 😂😂

บ้านนี้ขี้น้อยใจมากที่สุดถึงที่สุดเลยค่ะ ยิ่งชอบน้อยใจแฟนทั้งที่แฟนไม่ได้ทำไรผิดเลยค่ะ งงกับตัวเองเหมือนกัน 😅😅😅ตอนนี้คลอดแล้วจ้า

บ้าน​นี้​ก็เป็นค่ะจนอยาก​กลับ​ไป​อยู่​บ้าน​กับพ่อแม่เลยอีกอย่างไม่ชอบนิสัย​พ่อแม่แฟนด้วยค่ะ✌️

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะโกรธเองงอลเองแล้วก็หายเองชอบร้องไห้แบบไม่มีเหตุผลอ่ะค่ะ

VIP Member

อย่าเอาใจไปใส่เขาจ้า เอาใจใส่ลูกก้พอค่ะ ✌✌

บ้านนี้น้อยใจตั้งแต่ตั้งท้องแบ้วคะ

VIP Member

ไม่เปนคะ