62 ตอบกลับ

Super Mum

ไม่มีเวลาจะเบื่อเลยค่ะ วันๆ ก็เลี้ยงลูก เล่นกับลูก ฝึกโน่นนี่นั่นให้ลูก ก็หมดเวลาแล้วค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่ยอมนอน 😓😓ลูกหนอลูก 😘😘

VIP Member

เก็บบ้านกับเย็บผ้าค่ะ ชอบบ้านที่เป็นระเบียบ ส่วนเย็บผ้า ก็เอาเสื้อผ้าลูกมาตัดเย็บใหม่ ชอบมากค่ะ ชอบตั้งแต่ตอนเรียนเลย

ดูยูทูป ทำงานบ้าน กิน เอาสมุดสีชมพูมาอ่าน หาข้อมูลต่างๆของลูก หาของใช้ลูกในเน็ตเพื่อเปรียบเทียบราคา แปปเดียวหมดวันค่ะ

ดูซีรี่ย์ค่ะ ส่วนกิจกรรมที่ทำกับลูกคือนวดตัวให้ลูกได้รู้สึกผ่อนคลาย เค้าจะได้รู้สึกสบายตัวไม่งอแงในช่วงกลางคืน

ดูหนัง ดูรายการตลก ดูวิธีการเลียงลูกการดูแลตัวเอง ออกกำลังกาย เลี้ยงลูก ทำงานบ้าน ค่ะ

ถ้ารู้สึกเพลียๆ ก็นอนหลับพักผ่อนค่ะ แต่ถ้าไม่ก็จะดูซีรีส์ บ้านนี้ติดซีรีส์มาก 😂

VIP Member

ดูไลฟ์สดขายสินค้าอ่ะค่ะ แล้วก็อดใจไม่ไหวเอฟทุกที 🤣🤣 ช่วงนี้ติดช้อปหนักมากค่ะ

ดูหนังฟังเพลงเล่นโทรศัพท์แล้วก็หาอะไรกินเรื่อยๆค่ะ😁😁แม่บ้านนี้หิวบ่อย

ก็หาหาความรู้ทางอินเตอร์เน็ตคะ.. แต่ปกติไม่คอยว่างคะไม่เหงาเลยลูก2แล้วคะ

VIP Member

ฟังเพลง เล่นกับลูก ช้อปออนไลน์ ทำงานบ้านทำกับข้าวทำขนมไทยค่า🥰