10 ตอบกลับ

บ้านนี้ตี4-5ค่ะ ถึงจะง่วง ต้องบังคับตัวเองให้หลับ ตื่นอีกที10โมงเป้ะ ทุกวันเลย 37+2w. ท้องยิ่งแก่ ยิ่งนอนเช้า ไม่ค่อยเล่นมือถือนะคะ แต่นอนพลิกไปพลิกมา จนแฟนบ่น ไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน😅

ทหปยหกปบเงดพไพบหำรรสแกะัึอกด

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากนอนแต่นอนไม่หลับ กลางคืนพอเริ่มจะหลับก็ลุกเข้าห้องน้ำอีกแล้ว แล้วก็ต้องพยายามนอนหลับใหม่

บ้านนี้ดีหน่อย นอนปกติเหมือนก่อนท้องเลยค่ะ

เป็นค่ะ ง่วงตาจะลืมไม่ขึ้นแล้วแต่ไม่หลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่ค่อยหลับ

เป็นเหมือนกันค่ะทรมานมากเลย

เป็นค่ะ อายุครรภ์เท่ากันเลย

เป็นค่ะ

ท้องแก่นอนยากค่ะ นอนไม่ค่อยหลับ

บ้านนี้ค่ะ