27 ตอบกลับ

ผมดูสรรพคุณแล้ว มีประโยชน์กับแม่และลูกน้อยจึงซื้อให้ดื่ม 6 กระป๋อง เพื่อลองดื่มและแฟนไม่แพ้และไม่มีอาการที่เสี่ยงเลย สำหรับการดื่ม เวลาชงละลายยาก รสชาติเหมือนข้าวบดอยู่ทามกลางโรงสีข้าว แต่หากชงกับน้ำผึ้งเล็กน้อย ก็รสชาติดีขึ้นครับ อย่างน้อยก็สามารถนำมาขั้นระหว่างนมวัวที่ดื่มอยู่ได้ทำให้ไม่ต้องดื่มนมวัวเยอะที่เสี่ยงอาการแพ้ ครับ เป็นสินค้าที่น่าสนใจครับ

ขอบคุนค่ะ

ทานอยู่เหมือนกันค่ะ​ทานแล้วไม่ค่อยเพลีย​ นอนหลับสบาย​ ขับถ่ายดี ดูรวมๆแล้วโอเคเลยค่ะ แต่ส่วนตัวไม่ชอบทานเพียวๆเพราะรสจะจืดเกินไปเหมือนเราทานข้าวบด​นำมาต้มอ่ะค่ะ​ ถ้าอยากทานง่ายๆก้สามารถทานคู่กับ​ ชา​ กาแฟ​ หรือนมชง​ ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ดีค่ะ ส่วนตัวทานอยู่ น้ำตาลในเลือดปกติและตรวจเลือดก็ไม่มีภาวะเสี่ยงเป็นเบาหวานไม่ต้องกลืนน้ำตาลให้ทรมาน.. ส่วนตัวคิเว่าโอเคอยู่นะคะ

ค่ะ

ส่วนตัวก็ว่าดี ทานมาตั้งแต่ท้อง 2 เดือน ตอนนี้แปดเดือนละหมดไป5 ก/ป แล้ว คุมน้ำตาลได้ดีมาก ไม่เหนื่อยไม่เพีย ระบบขับถ่ายดี

VIP Member

แต่ละคนทานได้ไม่เหมือนกันนะคะ บางคนซื้อมาก็เสียตังทิ้ง ได้กลิ่นก็กินไม่ลง บางคนบอกกินดี บางคนบอกกินแล้วเฉยๆ 😂

กินเหมือนกันค่ะ เพิ่งเริ่ม 1 กระป๋อง ตอนแรกกินเพื่อให้นอนหลับสบาย ไปๆมามา ท้อง ค่ะ ไม่รู้มีส่วนหรือเปล่าน่ะค่ะ

อยากส่งต่อค้า เหลือ1 กระปุก 500บาท ร่วมค่าส่ง ใกล้คลอดแล้วคาดว่าไม่ได้กินแล้วค่ะ ถ้าแม่ๆสนใจทักมาได้นะคะ

เหลืออยุ่ค้า

บ้านนี้กินตั้งแต่ท้องใด้1ครึ่งตอนนี้5เดือนกว่าแล้วค่ะหมดไป3กระปุกแล้ว ทานดีค่ะขับทานก็ดี

ค่ะ.

ทานดีนะคะ ตอนนี้คลอดแล้วตัวเกลี้ยงดี พัฒนาการน้องดีมากค่ะ

ทานอยู่ค่ะ ดีจริง หลับสบายถ่ายสะดวก ไม่มีอาการแพ้ท้องใดๆ

ขอบคุณค่ะ