40 ตอบกลับ

ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับยานี้ไหม แต่กินไป3 กระปุก หยุดกินประมาน1เดือน จากนั้นท้องเลยคะ

อันนี้ชัวค่ะไม่จกตาค่ะไม่เชื่อไปค้รฝนหาในกลุ่มดูว่ายาตัวนี้ดีแค่ไหน

ใช่ตัวนี้ดีจิงค้ะกินอยู่ เคยแท้วท้องปรกค้ะ เป้นคนปจด.มาไม่ปกติ2-3เดือนทีหลังๆมาตอนนี้รอรุ้นยุ่ค้ะ

ได้ทานมั้ยคะ อยากสั่งมาทานเหมือนกันพอดีบ้านนี้แท้ง มา 2 ครั้งแล้ว

เรากินอยู่คะ ผิวหน้าดูเปร่งปรั่งขึ้น ภายในกระชับขึ้น คือดีมาก

บ้านนี้ กะปุกเเรกไม่ติด เว้นไปเดือนกว่ากลับมากินอีก. ติดเลยค่ะ.

หยุดฉีดยาคุมมาปีนึงแล้วกินไป 1 กระปุก ตอนนี้ท้องได้ 7 เดือนแล้วค่ะ

กินทำไมจ๊ะ หมอสูตินรีเวชฯยังไม่แนะนำให้กินเลยจ้า

แม่บ้านนี้กินไม่ถึงครึงกระปุกน้องก้อมาเลยค้ะ😊😊

ไม่เคยกินค่ะ ใช้ที่ตรวจตกไข่ สองเดือนติดค่ะ

กินคู่กับโฟลิคประปุกครึ่งน้องก็มาค่ด