✖เกมจบแล้ว 🎁🎅 Secret Santa Gift 7 วัน 7 อย่าง...วันที่ 1 มาแล้วว :: 1 เมนต์ 1 ข้อ นะ

ใครอยากได้ของขวัญพิเศษจากแซนต้ามาทางนี้จ้า!!! ในกล่องมีของหลายชิ้นเลยแม่ 🤩 🎄 กติกา คือ ... 1. กดไลค์ 💚โพสนี้ 2. บอก 5 สิ่งที่คุณชื่นชอบในตัวสามี ( 1 คอมเมนต์ ต่อ 1 ข้อนะแม่!) 💌 ผู้โชคดีจะได้รับกล่องของขวัญสุดพิเศษจากแซนต้าในช่วงสัปดาห์วันคริสต์มาสนี้ ⏰กิจกรรมวันที่ 21 ธันวาคม 2563 จะประกาศผลใต้โพสนี้ในวันถัดไปนะคะ ลุย!!!

✖เกมจบแล้ว 🎁🎅 Secret Santa Gift 7 วัน 7 อย่าง...วันที่ 1 มาแล้วว :: 1 เมนต์ 1 ข้อ นะ
1289 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

1.ซักผ้า 2.รีดผ้า 3.ทำกับข้าว 4.ขัดห้องน้ำ 5.ไม่สูบบุหรี่

อ่านเพิ่มเติม

พยายามปลอบตัวเองให้ใจเย็นเวลาเราอารมณ์แปรปรวน

ทำงาน หาเงิน ซื้อของที่มีประโยชน์ไห้เรากิน

ชอบสามีเพราะชอบเลือกเสื้อให้ใส่ก่อนออกจากบ้าน

5. ไม่ปล่อยให้เราอยู่คนเดียว เป็นทุกอย่างให้เรา

ไม่เจ้าชู้ รักลูกมาก เอาใจใส่ เป็นห่วงเรา ขยัน

อ่านเพิ่มเติม

ขยันทำงาน รักลูก และครอบครัวและไม่เคยนอกใจเรา

2.รับเราได้ทุกอย่าง แม้ว่าเราเคยผ่านอะไรมาบ้าง

4ชอบสามีเพราะ"เค้าไม่เคยนอกในหรือนอกลู่นอกทาง

VIP Member

4.ไม่เคยทำร้ายร่างกายหรือทำร้ายจิตใจด้วยคำพูด