ลูกร้องไห้แบบไร้สาเหตุ?

ใครมีวิธีรับมือกับลูกที่ร้องไห้งอแงทุกวันตั้งแต่แรกเกิดจนตอนนี้ 2เดือน 25วัน ยังร้องเหมือนเดิม ร้องไห้แบบไร้สาเหตุ จะร้องเฉพาะเวลา 2-5 ทุ่มค่ะ กลางวันเป็นเด็กอารมณ์ดีมาก ยิ้มเก่ง พูดอ้อแอ้เล่นกับแม่ตลอด ไม่งอแงเลย ถ่ายปกติทุกอย่าง พอถึงเวลาร้องจะร้องไห้งอแงมากค่ะ อุ้มจนหลับไปทุกคืนค่ะ บอกเลยเหนื่อยมากๆค่ะ กังวลมากลูกร้องเพราะอะไร ? มีลูกบ้านไหนเป็นกันบ้างมั้ยค่ะ รับมือยังไงกันบ้าง กี่เดือนถึงจะหายร้องค่ะ

ลูกร้องไห้แบบไร้สาเหตุ?
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

น่ารักๆๆ